Ngày 25 - 26/7/2024, đại biểu Công ty TNHH Đầu tư Giáo dục Trạng Nguyên đã tham dự Hội nghị Hướng dẫn dạy và học Tiếng Việt cho trẻ em là người dân tộc thiểu số trước khi vào lớp 1 tại thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai và có dịp ghé thăm trường Tiểu học Sa Pa để trao tặng giấy chứng nhận trường có số lượng học sinh tham gia Trạng Nguyên Tiếng Việt chiếm tỷ lệ cao cùng nhiều phần quà ý nghĩa. Tấm bằng mà Trạng Nguyên gửi tới trường đã trở thành một minh chứng rõ nét nhất trong công tác phát triển giáo dục của trường Tiểu học Sa Pa nói riêng và của toàn thị xã nói chung.
Một khởi đầu tốt, không phải vì nó khởi đầu suôn sẻ, mà là vì nó đã được chuẩn bị kỹ lưỡng trước, trước cả khi khởi đầu! Trạng Nguyên cùng ba mẹ đồng hành cùng con trong khóa học Vui Hè Tiếng Việt 2024
Sau tuần hè đầu tiên, Trạng Nguyên đã ghi nhận được rất nhiều bạn nhỏ đã hoàn thành xuất sắc các bài luyện tập của tuần 1. Thật là đáng khen phải không nào? Cùng Trạng Nguyên chinh phục tuần 2 chương trình ông luyện mùa hè 2024 nhé!
Minigame "Vòng quay may mắn" đang diễn ra tại Trạng Nguyên với hàng ngàn quà tặng hấp dẫn và hàng trăm mã giảm giá dành tặng cho học sinh tham gia. Tham gia chơi ngay, nhận quà liền tay!
Trạng Nguyên chính thức ra mắt khóa học hè trực tuyến dành cho học sinh tiểu học, từ lớp 1 - 4.
Dành tặng 100 phần quà đặc biệt dành cho 100 học sinh đăng ký khóa học đầu tiên